• Bán lô đất hẻm 6m. đường Hương Lộ 2, Bình Tân. 4.37x18.5m. giá 4.3 tỷ

Bán lô đất hẻm 6m. đường Hương Lộ 2, Bình Tân. 4.37x18.5m. giá 4.3 tỷ

Địa chỉ:
703 HL2, Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Quận Bình Tân - Hồ Chí Minh
Giá
4,3 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
299

Đặc điểm Đất

Diện tích: 80 m2
Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư
Đặc điểm nhà đất: Hẻm xe hơi
Hướng: Hướng không xác định
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ hồng
Tình trạng: Đã bàn giao
Tiến Cường
62 trương phước phan, bình trị đông, bình tân

Thông tin chi tiết

Sổ Hồng đất nóng hổi mới ra lò.
Hẻm 6m hương lộ 2 phường bình trị Đông A, quận Bình Tân.
Diện tích: ngang 4,37 x 18.5m. vuông vức, xây dựng đủ.
Khu dân cư đang xây mới rất nhiều toàn nhà cao tầng.
Cách trường học, bệnh viện vài phút
Giá 4,3 tỷ còn thương lượng (~53tr/m2) Giá mua xây đầu tư sinh lời
Lh: 0769693986 Cường để được xem nhà đất miễn phí 24/7

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
325 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.88 ms
0.019 MB
Duration
0.88 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.70 ms
0.025 MB
Duration
1.70 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.55 ms
0.030 MB
Duration
2.55 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.38 ms
0.019 MB
Duration
1.38 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.27 ms
0.021 MB
Duration
1.27 ms