Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đã có sổ hồng tại Hà Nội

Hiện có 2,886 tin đăng mua bán Đã có sổ hồng tại Hà Nội

Cần bán căn hộ H2 giá 1.27 tỉ tại KĐT Việt Hưng – Long Biên
76 m2
Cần bán căn hộ H2 giá 1.27 tỉ tại KĐT Việt Hưng – Long Biên
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,27 tỷ
Lượt xem: 476
Chung cư 75m2, 2 phòng ngủ tại K4 Khu đô thị Việt Hưng giá 1.2 tỷ
75 m2
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,2 tỷ
Lượt xem: 713
Cần bán căn hộ tòa GH6 KĐT Việt Hưng giá 1.750 có gia lộc
75 m2
Cần bán căn hộ tòa GH6 KĐT Việt Hưng giá 1.750 có gia lộc
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,75 tỷ
Lượt xem: 463
Cần bán căn hộ tại ECOHOME Phúc Lợi giá 1.36 tỉ, nội thất đầy đủ
69 m2
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,36 tỷ
Lượt xem: 418
Bán nhanh căn hộ CT9A. 3 phòng ngủ giá 1.6 tỉ có gia lộc
96 m2
Bán nhanh căn hộ CT9A. 3 phòng ngủ giá 1.6 tỉ có gia lộc
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,6 tỷ
Lượt xem: 379
Bán căn hộ tại Northern Diamond 100m2,bao phí khách
100 m2
Bán căn hộ tại Northern Diamond 100m2,bao phí khách
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 345
Nhà 4 tầng 80m2, mt 6.5 ngay trường THPT Cao Bá Quát, Gia Lâm, 4.2 tỷ
80 m2
5 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
4,2 tỷ
Lượt xem: 454
Căn hộ tại Ruby Phúc Lợi 48m2, 2 ngủ giá chỉ 1.05 tỉ
48 m2
Căn hộ tại Ruby Phúc Lợi 48m2, 2 ngủ giá chỉ 1.05 tỉ
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,05 tỷ
Lượt xem: 410
Bán nhà Trâu Quỳ, Gia Lâm. 35m2, 3 tầng, đường nhựa
35 m2
Bán nhà Trâu Quỳ, Gia Lâm. 35m2, 3 tầng, đường nhựa
5 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
2,55 tỷ
Lượt xem: 336
Đất 60m2, 2 mặt tiền đường nhựa, Trâu Quỳ, Gia Lâm
60 m2
Đất 60m2, 2 mặt tiền đường nhựa, Trâu Quỳ, Gia Lâm
5 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
2,8 tỷ
Lượt xem: 394
Bán đất TĐC Trâu Quỳ, Gia Lâm,chỉ 48,9 tr/m2, MT 5,1m2, Đường ô tô tránh
96 m2
5 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
4,68 tỷ
Lượt xem: 373

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(29) "/ha-noi/da-co-so-hong?page=76"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(34) "_url=/ha-noi/da-co-so-hong&page=76"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(34) "_url=/ha-noi/da-co-so-hong&page=76"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(21) "/ha-noi/da-co-so-hong"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "17270"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(14) "216.73.216.203"