Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đông Nam tại Hà Nội

Hiện có 3,668 tin đăng mua bán Đông Nam tại Hà Nội

Bán nhà tại đường láng DT 50m2  nhà xây 4 tầng  thoáng mát
50 m2
Bán nhà tại đường láng DT 50m2 nhà xây 4 tầng thoáng mát
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 154
Bán 50,3m2 đất tái định cư Trâu Quỳ, MT 4.23m, hướng TB-ĐN.
8 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
2,3 tỷ
Lượt xem: 341
Bán gấp mảnh đất Phố Lê Thanh Nghị 2 mặt ngõ 122m2,mt 6.4m, giá 8 tỷ.
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
8 tỷ
Lượt xem: 523
Nhà đẹp phố Thái thịnh 50m2, 4 tầng , cách chỗ đỗ otô 10m
50 m2
Nhà đẹp phố Thái thịnh 50m2, 4 tầng , cách chỗ đỗ otô 10m
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,8 tỷ
Lượt xem: 210
Chính chủ bán nhà ngõ 13 Yên Hoà cách mặt phố 80m 2,85 tỷ DT 35m2
200 m2
8 năm trước - Quận Cầu Giấy - Hà Nội
2,85 tỷ
Lượt xem: 178
Bán nhà 342 Khương Đình, Thanh Xuân,DT40m2x5t lô góc 2 mặt thoáng
40 m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
3,65 tỷ
Lượt xem: 219
Bán nhà Trung Văn 4 tầng  CDXD dt 49m2
49 m2
Bán nhà Trung Văn 4 tầng CDXD dt 49m2
8 năm trước - Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội
4,2 tỷ
Lượt xem: 347
Bán gấp nhà Thái Hà, DT 59m2x4, MT 4m
59 m2
Bán gấp nhà Thái Hà, DT 59m2x4, MT 4m
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
6,7 tỷ
Lượt xem: 235
Cần bán gấp nhà mặt phố Thợ Nhuộm, diện tích 43m2, xây 5 tầng,
43 m2
8 năm trước - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội
23 tỷ
Lượt xem: 332

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(25) "/ha-noi/dong-nam?page=153"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(30) "_url=/ha-noi/dong-nam&page=153"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(30) "_url=/ha-noi/dong-nam&page=153"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(16) "/ha-noi/dong-nam"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "16556"
  ["SCRIPT_FILENAME"]=>